Administrators

Walio Chaguliwa Kujiunga na Polisi Baada Ya Usaili

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAMBO YA NDANI

JESHI LA POLISI TANZANIA

ORODHA YA VIJANA WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA JESHI LA POLISI BAADA YA USAILI KUKAMILIKA

Maelekezo Muhimu

1. Vijana wa kidato cha nne wa mwaka 2011,kidato cha sita mwaka2012 na vijana walioko JKT Mafinga, Mlale, Ruvu, Mgambo Oljoro ,Bulombola, Kanembwa, Itende, Nachingwea na Mgulaniwaliochaguliwa kujiunga na Jeshi la Polisi baada ya mchakato wausaili uliokamilika hivi karibuni wanatakiwa kuripoti Chuo chaTaaluma ya Polisi Moshi kati ya tarehe 06/10/2011 na 07/10/2012kwa ajili ya zoezi la usajili litakaloanza chuoni hapo tarehe 8.10.2012.

2. Vijana hao wanatakiwa kuripoti tarehe 05/10/2012 kwa Makamandawa Polisi wa Mikoa kwa ajili ya kuwaandalia usafiri wa kuwapelekaChuoni.

3. Vijana wanaotoka katika makambi ya JKT yaliyotajwa hapo juuwataripoti kwa makamanda wa Polisi wa mikoa iliyo karibu nao.

Vijana wa kidato cha nne na sita wataripoti kwa makamanda wa Polisi wa Mikoa waliojiandikisha wakati wa zoezi la usaili lililoendeshwa mwezi Julai, 2012.

4. Atakaeamua kuripoti kwa Kamanda wa Polisi ambako hakupangiwa atalazimika kujigharimia usafiri hadi Chuo cha Polisi Moshi

5. Vijana hawa wanatakiwa kufika chuoni wakiwa na mahitajiyafuatayo:

a) Vyeti vyao vyote vya masomo(Academic Certificates/Resultslip pamoja na Leaving certificates) kidato cha Nne/Sita, Vyetivya kuzaliwa (Original Birth certificates). Hati ya kiapo chakuzaliwa haitakubalika.

b) Mashuka mawili rangi ya Bluu Bahari (light blue)

c) Chandarua

d) Nguo za michezo(Track suit nyeusi,Tshirt blue na Raba)

e) Pasi ya Mkaa

f) Ndoo moja.

S/NO    NAMBA YA MTIHANI                    JINA                         JINSIA               MKOA ALIK

1            S0629/ 0191                   LUCAS J.MSHOMBA                   M                    ARUSHA

 2            S2295/ 0052                   ABDI ATHUMANI ABDI                M                    ARUSHA

 3            S0632/ 0016                   ABDULRAHMAN B.RAJAB         M                    ARUSHA

 4            S1710/ 0033                   ABEDINEGO N.PANGA               M                    ARUSHA

 5            S0351/ 0004                   ADAM JACOB MUNA                  M                    ARUSHA

 6            S2915/ 0056                   ALBERTO A.DUWE                     M                    ARUSHA     

 7            S1265/ 0097                   ANIGLETH MUNISI                      M                    ARUSHA

 8            S1733/ 0002                   ANYESI J.PETRO                         F                    ARUSHA

 9            S2908/ 0081                   ASANTERABI E.MBISE               M                    ARUSHA

 10          S3037/ 0070                   BARAKA JEREMANI MAJULA   M                    ARUSHA

 11          S1548/ 0035                   BARAKAELI T.KAAYA                M                    ARUSHA

 12          S1733/ 0007                   CHRISTINA LOHAY                     F                     ARUSHA                     

 13          S0949/ 0078                   DAVID SABINO                            M                    ARUSHA

 14          S1071/ 0307                   EMANUEL ELIKANA                    M                    ARUSHA    

 

Kwa list kamili click hapa